Trực tiếp bóng đá:

Ngày/giờ Giải Logo Đội nhà Vs Đội khách Logo Trực tiếp
10:00 24/02 Mexico Liga MX Necaxa 0 - 0 Pachuca
10:10 24/02 Mexico Liga MX FC Juarez 0 - 0 Monterrey
11:00 24/02 VĐQG Nhật Bản Jubilo Iwata 0 - 0 Vissel Kobe
12:00 24/02 VĐQG Nhật Bản Avispa Fukuoka 0 - 0 Consadole Sapporo
12:00 24/02 VĐQG Nhật Bản Sagan Tosu 0 - 0 Albirex Niigata
12:00 24/02 Hạng 2 Nhật Bản Fujieda MYFC 0 - 0 V-Varen Nagasaki
12:00 24/02 Hạng 2 Nhật Bản Mito Hollyhock 0 - 0 Ban Di Tesi Iwaki
12:00 24/02 Hạng 2 Nhật Bản Yokohama FC 0 - 0 Renofa Yamaguchi
13:00 24/02 VĐQG Nhật Bản Cerezo Osaka FC Tokyo
13:00 24/02 VĐQG Nhật Bản FC Machida Zelvia Gamba Osaka
13:00 24/02 VĐQG Nhật Bản Shonan Bellmare Kawasaki Frontale
13:30 24/02 VĐQG Úc Sydney FC Melbourne City
14:00 24/02 NPL Victoria Úc Port Melbourne Sharks Moreland City
15:00 24/02 NPL Victoria Úc Dandenong Thunder Heidelberg United
15:00 24/02 VĐQG Indonesia Persis Solo FC Persik Kediri
15:45 24/02 VĐQG Úc Adelaide United FC Western Sydney Wanderers
16:00 24/02 Bangladesh Premier League Brothers Union Bangladesh Police Club
16:00 24/02 Bangladesh Premier League Chittagong Abahani Fortis Limited
17:30 24/02 VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ Kayserispor Ankaragucu
17:30 24/02 Hạng Hai Thổ Nhĩ Kỳ Bandirmaspor Umraniyespor
17:30 24/02 Liên đoàn Phần Lan Ekenas IF Fotboll Gnistan
17:45 24/02 VĐQG Úc Perth Glory FC Wellington Phoenix
17:45 24/02 VĐQG Bulgaria Lokomotiv Plovdiv FC Hebar Pazardzhik
18:00 24/02 V-League TopenLand Bình Định Thép Xanh Nam Định
18:00 24/02 VĐQG Thái Lan Buriram United BEC Tero Sasana
18:00 24/02 Hạng 2 Bồ Đào Nha Desportivo de Tondela Uniao Leiria
18:00 24/02 VĐQG Azerbaijan Turan Tovuz FC Neftci Baku
18:30 24/02 VĐQG Thái Lan Prachuap Khiri Khan Khonkaen United
18:30 24/02 VĐQG Ấn Độ Delhi Dynamos Mohun Bagan
19:00 24/02 VĐQG Thái Lan Singhtarua FC Trat FC
19:00 24/02 Hạng hai Đức Eintr. Braunschweig Hertha BSC Berlin
19:00 24/02 Hạng hai Đức FC Kaiserslautern Karlsruher SC
19:00 24/02 Hạng hai Đức VfL Osnabruck Hannover 96
19:00 24/02 England League 1 Cambridge United Peterborough United
19:00 24/02 League 1 Đan Mạch Aalborg BK Sonderjyske
19:00 24/02 VĐQG Romania UTA Arad Petrolul Ploiesti
19:00 24/02 Cúp Thụy Điển IFK Lulea(N) Malmo FF
19:00 24/02 Cúp Thụy Điển Varbergs BoIS FC(N) Osters IF
19:00 24/02 Cúp Thụy Điển Orgryte(N) Elfsborg
19:00 24/02 Cúp Thụy Điển Degerfors IF GAIS
19:00 24/02 VĐQG Bosnia & Herzegovina FK Zvijezda 09 FK Sarajevo
19:00 24/02 VĐQG Indonesia PSM Makassar Bali United FC
19:15 24/02 V-League Hà Nội TP Hồ Chí Minh
19:30 24/02 Hạng Nhất Anh Hull City West Bromwich(WBA)
19:45 24/02 VĐQG Serbia Radnik Surdulica Partizan Belgrade
19:45 24/02 Liên đoàn Phần Lan SJK Seinajoki Ilves Tampere
20:00 24/02 VĐQG Tây Ban Nha Granada CF Valencia
20:00 24/02 VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ B.B. Gaziantep Istanbul Buyuksehir Belediyesi
20:00 24/02 VĐQG Thái Lan Chiangrai United Lamphun Warrior
20:00 24/02 Hạng 2 Ý Cittadella Catanzaro
20:00 24/02 Hạng 2 Ý Cremonese Palermo
20:00 24/02 Hạng 2 Ý FeralpiSalo Ascoli
20:00 24/02 Hạng 2 Ý Alto Adige/Sudtirol FC Bari 1908
20:00 24/02 Hạng 2 Ý Brescia Reggiana
20:00 24/02 VĐQG Israel Maccabi Petah Tikva FC Hapoel Tel Aviv
20:00 24/02 CAF Champions League Mazembe Pyramids FC
20:00 24/02 CAF Champions League Galaxy Wydad
20:00 24/02 Hạng 2 Hy Lạp Kalamata AO Olympiakos Piraeus B
20:00 24/02 Hạng 2 Hy Lạp Panathinaikos B Ionikos
20:00 24/02 Hạng Hai Thổ Nhĩ Kỳ Corum Belediyespor Bodrumspor
20:00 24/02 VĐQG Armenia Ararat Yerevan FC West Armenia
20:00 24/02 Liên đoàn Phần Lan KuPS(N) AC Oulu
20:15 24/02 VĐQG Bulgaria Cherno More Varna CSKA Sofia
20:30 24/02 VĐQG UAE Emirates Club Al Wasl FC
20:30 24/02 VĐQG UAE Hatta Khor Fakkan
20:30 24/02 VĐQG Azerbaijan Sabail Sabah FK
21:00 24/02 VĐQG Ý US Sassuolo Calcio Empoli
21:00 24/02 Hạng hai Pháp Saint-Etienne Annecy
21:00 24/02 Hạng 2 Bồ Đào Nha Santa Clara UD Oliveirense
21:00 24/02 League 1 Đan Mạch B93 Copenhagen Naestved
21:00 24/02 VĐQG Ba Lan Jagiellonia Bialystok Ruch Chorzow
21:00 24/02 VĐQG Ả Rập Xê Út Al-Tai Al Ahli Jeddah
21:00 24/02 Cúp Thụy Điển Orebro Kalmar FF
21:00 24/02 VĐQG Ấn Độ Bengaluru Hyderabad FC
21:15 24/02 Cúp Thụy Điển AIK Solna Gefle IF
21:30 24/02 VĐQG Đức Monchengladbach Bochum
21:30 24/02 VĐQG Đức VfB Stuttgart Koln
21:30 24/02 VĐQG Đức Union Berlin Heidenheimer
21:30 24/02 VĐQG Đức Werder Bremen Darmstadt
21:30 24/02 VĐQG Síp Ethnikos Achnas Karmiotissa Pano Polemidion
22:00 24/02 Ngoại Hạng Anh Aston Villa Nottingham Forest
22:00 24/02 Ngoại Hạng Anh Brighton Hove Albion Everton
22:00 24/02 Ngoại Hạng Anh Crystal Palace Burnley
22:00 24/02 Ngoại Hạng Anh Manchester United Fulham
22:00 24/02 Hạng Nhất Anh Blackburn Rovers Norwich City
22:00 24/02 Hạng Nhất Anh Cardiff City Stoke City
22:00 24/02 Hạng Nhất Anh Ipswich Birmingham
22:00 24/02 Hạng Nhất Anh Middlesbrough Plymouth Argyle
22:00 24/02 Hạng Nhất Anh Queens Park Rangers Rotherham United
22:00 24/02 Hạng Nhất Anh Sheffield Wed. Bristol City
22:00 24/02 Hạng Nhất Anh Southampton Millwall
22:00 24/02 Hạng Nhất Anh Sunderland Swansea City
22:00 24/02 Hạng Nhất Anh Watford Huddersfield Town
22:00 24/02 VĐQG Bỉ Jeunesse Molenbeek Oud Heverlee Leuven
22:00 24/02 Ngoại hạng Scotland Hibernian FC Dundee
22:00 24/02 Ngoại hạng Scotland Kilmarnock Aberdeen
22:00 24/02 Ngoại hạng Scotland Glasgow Rangers Hearts
22:00 24/02 Ngoại hạng Scotland Ross County Livingston
22:00 24/02 Ngoại hạng Scotland St. Mirren St. Johnstone
22:00 24/02 England League 1 Barnsley Derby County

Trực tiếp bóng rổ:

KHÔNG CÓ TRẬN NÀO ĐANG DIỄN RA
Ngày/giờ Giải Đội 1 Vs Đội 2 Trực tiếp
Các trận đấu sẽ được cập nhật liên tục, chú ý đón xem nhé!
Tắt quảng cáo [X]
Tắt Quảng Cáo [X]